A7 Nguyễn Trãi - Tây Ninh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A7 Nguyễn Trãi - Tây Ninh

Sức mạnh của sự đoàn kết

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Có Ai Dám..............Hi Sinh Vì Con Gái....?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
¶«ëñ ñiñÖ

¶«ëñ ñiñÖ

Có Ai Dám..............Hi Sinh Vì Con Gái....? Empty
Bài gửiTiêu đề: Có Ai Dám..............Hi Sinh Vì Con Gái....?   Có Ai Dám..............Hi Sinh Vì Con Gái....? Icon_minitimeTue Sep 08, 2009 9:38 am

affraid Trời sinh ra đã có trai và gái rùi...từ lúc mới lọt lòng cho đến lúc trửong thành..xung wanh ta đã có mấy đứa tóc dài cùng lứa....nhìn đã mún phanh thây...nhưng ko ngờ đến khi bít iu...thì chúng ta lại tự phanh thây vì con gái..tại sao...?
Bạn đã từng iu 1 ngừoi...bạn có dám nghĩ rằng mình sẽ chết vì ngừoi đó...có nhìu câu nói như ''nếu ko có em, anh sẽ chết mất em à'' hay ''em là lẽ sống của đời anh'' hay những câu chuyện tình cảm động Ngưu Lang & Chức Nữ..hay những bộ phim mà chúng ta thừong xem..thừong thì con trai chúng ta bất chấp tất cả vì 1 ngừoi con gái mình iu thưong...nhìu anh hùng bỏ cả giang sơn..nhìu ngừoi vì ngừoi mình iu mà way lưng lại với bạn bè và người thân...cũng có câu ''anh hùng khó wa ải mĩ nhân''...nhiu đó đã thấy con gái đáng giá tới mức nào...vậy theo bạn...bạn có dám làm như thế vì 1 ngừoi con gái mình iu thưong ko..chết vì cô ấy chẳng hạng..?
Thần y Trại Hoa Đà có 1 câu nói rất hay: Níu bạn và ngừoi mình iu 1 trong 2 ngừoi phải chết thì bạn chọn ai?
Còn những ai có tâm hồn + tư tửong lừa tình thì khỏi bàn nha..ở đây chỉ bàn về những ai iu thương thật thà...thế các bạn gái có mún mình có 1 ngừoi iu như thế ko?
lol! lol! lol! lol! lol!
ThoCon_BuongBinh

ThoCon_BuongBinh

Có Ai Dám..............Hi Sinh Vì Con Gái....? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Có Ai Dám..............Hi Sinh Vì Con Gái....?   Có Ai Dám..............Hi Sinh Vì Con Gái....? Icon_minitimeTue Nov 10, 2009 7:40 am

chaj` No ! mới 16 tuổi hà Exclamation ! ông hai ơi ! thiệt con nít thời nay có khác ! tiến bộ ghê Suspect
http://a5nguyentrai.forum.st

Có Ai Dám..............Hi Sinh Vì Con Gái....?
Trang 1 trong tổng số 1 trang